
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
WIZARA YA VIWANDA, BIASHARA NA UWEKEZAJI 

 
 

 
 

 
TAARIFA KWA UMMA KUHUSU UWASILISHAJI WA TAARIFA ZA MAKAMPUNI 

YANAYOTOA MIKOPO KWA KUTUMIA MITAJI BINAFSI 
 

 
Wizara ya Viwanda, Biashara na Uwekezaji kama Mmamlaka ya Utoaji wa Leseni za 
Biashara kwa kushirikiana na Benki Kuu ya Tanzania, iliandaa miongozo ya usimamizi 
wa Biashara ya kutoa mikopo kwa kutumia mitaji binafsi. Kampuni zilizopewa leseni 
za biashara ya aina hii zilisaini masharti ya kufanya biashara hiyo, ambayo yanamtaka 
mwombaji kuwasilisha tarifa za mikopo iliyotolewa kila baada ya miezi minne na pale 
watakapohitajiwa kufanya hivyo na Mamlaka ya Utoaji wa Leseni hizo. Utaratibu wa 
kuandaa tarifa hizo unapatikana katika tovuti ya Wizara- www.mit.go.tz. 
 
Wamiliki wa makampuni yenye leseni za kutoa mikopo kwa kutumia mitaji binafsi, 
mnakumbushwa kuwasilisha tarifa kupitia anuwani na barua pepe iliyopo hapa chini 
kama ilivyokubalika katika masharti ya leseni zenu. Kutowasilisha tarifa hizo 
kutasababisha kunyang’anywa leseni ya biashara na kufungiwa kufanya biashara hii. 
 
 
KWA MAELEZO ZAIDI WASILIANA NA:- 
 
Katibu Mkuu, 
Wizara ya Viwanda, Biashara na Uwekezaji, 
NSSF Water Front, Ghorofa ya 1, 
35 Barabara ya Edward Sokoine, 
S. L. P 9503, 
11469 DAR ES SALAAM. 
Simu: Na.+255 -2-2129111/8 
+255 -22- 2129109 
Fax:+255-22-2125832 
Email: ps@mit.go.tz nakala:-dtm@mit.go.tz 
Website- www.mit.go.tz 
 
IMETOLEWA NA 
 
KATIBU MKUU 
WIZARA YA VIWANDA, BIASHARA NA UWEKEZAJI 
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